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UKATILI DHIDI YA WATOTO HAUKUBALIKI
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Kila mmoja anawajibu kisheria wa kuwalinda watoto dhidi ya Ukatili.

Mzazi /Mlezi kuwa karibu na mtoto ili kuweza kutambua mapema
mabadiliko ya tabia yanayoashiria Ukatili dhidi yake.

Mtoto anastahili haki zote za msingi kwa ajili ya ustawi wake.

Ukatili dhidi ya watoto ni ukiukwaji wa haki za binadamu, na ni
kinyume cha matakwa ya sheria za Nchi.

Mpeleke mtoto aliyepatwa na Ukatili katika kituo cha kutolea
huduma ya afya ndani ya masaa 72(siku 3).
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